• สรุปเหรียญรางวัล

    วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ

  • ที่ รายการ ระดับ รายชื่อ คะแนน เหรียญ
    1 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง(ชาย) ปวช.  นายดนุพล วิงกระโทก 60  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    2 การประกวดการพูดภาษาไทยในที่ประชุมชน ปวช.  นางสาวนิษา แซ่เจีย 77  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    3 ทักษะเทคนิคการนำเสนอขายสินค้าและบริการ ปวช.  1. นางสาวภรณ์กนก บุญเฮง
     2. นายฐิติศักดิ์ สำเภาเงิน
     3. นายภูมินันท์ คุ้มบุญ
    64  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    4 ทักษะการเขียนแผนธุรกิจ ปวส.  1. นางสาวเสาวลักษณ์ สงนอก
     2. นางสาวยุวดี ศรีติ้ง
     3. นางสาวพรรณฤดี นิคม
     4. นางสาวกมลทิพย์ เอกพจน์
     5. นายภานุพงศ์ ศรีน่วม
    66.3  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    5 ทักษะ Adobe Photoshop CS5 ปวส.  นางสาวภรณ์ทิพย์ ดวงผาสุข 63  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    6 ทักษะการประกอบและติดตั้งโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวส.  นายเจนณรงค์ ตะไมล์ 67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    7 ทักษะการประกอบและติดตั้งโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวส.  นายสยามินทร์ สุขชัย 64  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    8 ทักษะการประกอบและติดตั้งโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวส.  นายพงศ์พันธ์ ธรรมรัตน์ 62  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    9 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:โครงการวิชาชีพผลิตและจำหน่ายยาดมสมุนไพร
    ปวช.  1. นายณัฐพล บุญทุล
     2. นายบุญฤทธิ์ พัฒน์ทอง
     3. นายอานนท์ ชูวัจนะ
    69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    10 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การตลาด
    ชิ้นงาน:สิ่งประดิษฐ์ที่ใส่ดินสอจากรากไม้
    ปวช.  1. นายภานุพงศ์ เพ่งจินดา
     2. นายวรนนท์ หนูขาว
     3. นางสาวอำภา มิพิมาย
    68  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    11 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การบัญชี
    ชิ้นงาน:สิ่งประดิษฐ์ตู้อบพลังงานแสงอาทิตย์
    ปวช.  1. นายธนพล รัตนคช
     2. นางสาวอรอุมา เพชรศรีจันทร์
     3. นางสาวสุดารัตน์ จันทรมณี
    67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    12 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การบัญชี
    ชิ้นงาน:สิ่งประดิษฐ์โต๊ะและเก้าอี้ทูอินวัน
    ปวส.  1. นางสาวศันสนีย์ แสงเงิน
     2. นางสาวศิรประภา แซ่ตั้น
    69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    13 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การตลาด
    ชิ้นงาน:สิ่งประดิษฐ์โคมไฟจากกระดาษเหลือใช้
    ปวส.  1. นางสาวฐิติกานต์ วงษ์ทอง 68  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    14 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:ระบบบริหารจัดการร้านเช่าVDO กรณีศึกษาร้าน ป. วีดีโอ
    ปวส.  1. นางสาวสุชาดา เอ่งฉ้วน
     2. นายศิริศักดิ์ สังข์ดี
     3. นายจีรยุทธ ตระหง่าน
    65  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง