• สรุปเหรียญรางวัล

    วิทยาลัยเทคโนโลยีสถาปัตย์นคร

  • ที่ รายการ ระดับ รายชื่อ คะแนน เหรียญ
    1 การประกวดร้องเพลงไทยสากล(สตริง-ชาย) ไม่ระบุ  นายธำมรงค์ ไตรสุวรรณ 69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    2 การประกวดร้องเพลงไทยสากล(สตริง-หญิง) ไม่ระบุ  นางสาวนุชนาถ สะมาลา 67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    3 การประกวดร้องเพลงสากล(หญิง) ปวช.  นางสาวพรรพษา หมิดแล้ 60  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    4 ทักษะการบัญชี ปวช.  นางสาวปิยณัฏฐ์ธิดา ผกากรอง 66  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    5 ทักษะเทคนิคการนำเสนอขายสินค้าและบริการ ปวช.  1. นางสาวพัชรี ยะนาย
     2. นางสาววาสนา เกษรบัว
     3. นางสาวสวรรยา แสงไพจิตร
    60  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    6 ทักษะการผสมเครื่องดื่ม (Classic Bartender) ปวส.  นางสาวณัฐริกา เรืองรักษ์ 66  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    7 ทักษะงานซ่อมรถยนต์ ปวช.  นายพิภัทรพงษ์ ขุนพิบูลณ์ 61  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    8 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การโรงแรม
    ชิ้นงาน:โพเดียมลายไทยตกแต่งดอกไม้สีโทนเย็น
    ปวช.  1. นางสาวธัญญลักษณ์ เพชรทองช่วย
     2. นางสาวศศินิภา จันทรพราหม
    68  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    9 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การบัญชี
    ชิ้นงาน:สื่อการเรียนการสอนเรื่องการตีราคาสินค้าคงเหลือวิธีเข้าก่อนออกก่อน
    ปวช.  1. นางสาวจันจิรา จินาตง
     2. นางสาวภัทรชิราวรรณ หมิดหวัง
     3. นางสาวปิยณัฏฐ์ ผกากรอง
    68  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    10 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:สื่อความรู้เรื่องการศึกษาในศตวรรษที่ 21
    ปวช.  1. นางสาวพรนภัส เพ็ชโกมล
     2. นายขจรศักดิ์ พิทักษ์เสวภาพ
     3. นายทยุต พลเยี่ยมแสน
    67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    11 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:ช่างยนต์
    ชิ้นงาน:เครื่องปอกไข่
    ปวช.  1. นายศักดิ์ชัย รักบางบูน
     2. นายวิชยุตม์ มณีรัตนศุภร
     3. นายกิตติภัฏ สุทธิบูรณ์
    64  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    12 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:โยธา
    ชิ้นงาน:โครงการประดิษฐ์สับเทนบาร์สำหรับวัดระยะในงานสำรวจ
    ปวส.  1. นายฤกษ์ฤทธิ์ สุวรรณโชติ
     2. นายธนพงษ์ นันทไตรภพ
    69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    13 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:เทคนิคเครื่องกล
    ชิ้นงาน:เครื่องบดสาคู
    ปวส.  1. นายกิตติภูมิ เหล่นยี
     2. นายวีระศักดิ์ เด็นหาด
    63  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง