• สรุปเหรียญรางวัล

    วิทยาลัยอาชีวศึกษาปากพนัง

  • ที่ รายการ ระดับ รายชื่อ คะแนน เหรียญ
    1 การประกวดร้องเพลงไทยสากล(สตริง-ชาย) ไม่ระบุ  นายปัญญา ปรีชา 67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    2 การประกวดร้องเพลงไทยสากล(สตริง-หญิง) ไม่ระบุ  นางสาวจันทร์จิรา หมวดหยู 68  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    3 การประกวดพูดที่สาธารณะเป็นภาษาอังกฤษ ปวช.  นางสาวโสรยา พิมพ์วงศ์ 67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    4 Reading Conclusion Contest ปวช.  นางสาวสุธาสินี โส้ปะหลาง 67  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    5 ทักษะพิมพ์ดีดไทยด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวช.  นายณัฐพงศ์ เครือจันทร์ 40  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    6 ทักษะการขายสินค้าออนไลน์ ไม่ระบุ  1. นายอรณพ สายรื่น
     2. นายสราวุฒิ คงรัตน์
    60  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    7 ทักษะ Adobe Photoshop CS5 ปวช.  นายจิตรกร นวลปาน 61  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    8 ทักษะ Adobe Photoshop CS5 ปวส.  นางสาวนัฐกานต์ ด่านศรีสุข 60  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    9 ทักษะการผสมเครื่องดื่ม (Classic Bartender) ปวช.  นางสาวผกาทิพย์ สุวรรณขำ 65  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    10 ทักษะการผสมเครื่องดื่ม (Classic Bartender) ปวส.  นางสาวจีรวรรณ ปั้นแป้น 66  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    11 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การบัญชี
    ชิ้นงาน:โครงการบัญชีพารวยสู่ร้านเสริมสวยหญิงรมย์
    ปวช.  1. นางสาวเจนจิรา จรุงเดช
     2. นางสาวธัญรดา แดงเรือง
     3. นางสาวอุมาพร สุงข์ขาว
    69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    12 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การโรงแรม
    ชิ้นงาน:โครงการมาลัยบ่าวสาวสร้างรายได้ระหว่างเรียน
    ปวช.  1. นางสาวธัญวรัตน์ ศรีศักดา
     2. นางสาวณัฐกมล สนมฉ่ำ
     3. นายสิทธิชัย สุขนิยม
    69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    13 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:สื่อการเรียนการสอนอัตโนมัติวิชาภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนวัดเหมก
    ปวช.  1. นายธนพล ขาวขะวงศ์
     2. นางสาวเพ็ญนภา ช่วยไทร
    65  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    14 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การบัญชี
    ชิ้นงาน:โครงการเสริมสร้างบัญชีเกษตรกรยางพาราเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตชุมชนบ้านไร่ยาว
    ปวส.  1. นางสาวปิพะรัตน์ เพชรสี่หมื่น
     2. นางสาวสุภาพิมพ์ แก้วพ่วง
    69  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    15 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:คิวอาร์โค้ดข้อมูลพรรณไม้ในวิทยาลัยอาชีวศึกษาปากพนัง
    ปวส.  1. นายธนาคม ทองมี
     2. นางสาวนฤมล เนียมวงษ์
    65  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง