• สรุปเหรียญรางวัล

    วิทยาลัยเทคโนโลยีอุดมศึกษาพณิชยการ

  • ที่ รายการ ระดับ รายชื่อ คะแนน เหรียญ
    1 ทักษะการบัญชี ปวส.พิเศษ  นางสาวพิมพิศา ประทุมทอง 70  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    2 ทักษะพิมพ์ดีดอังกฤษด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวช.  นายพัชรพล ตรีไพบูลย์ 44  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    3 ทักษะพิมพ์ดีดอังกฤษด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวส.  นายพฤติพงศ์ ชุมทอง 42  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    4 ทักษะการเขียนแผนธุรกิจ ปวส.  1. นางสาวนุชนาถ วรรณะ
     2. นางสาวปิ่นมณี เพ็งหนู
     3. นายรติชาติ สังฆะโน
     4. นางสาวสุไรญา เทพวารินทร์
     5. นางสาวจีเหม้ย ลี
    71  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    5 ทักษะ Adobe Photoshop CS6 ปวช.  นางสาววริษฐา อรุณศรี 76  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    6 ทักษะการใช้เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ผลิตหนังสือราชการภายนอก ปวส.  นางสาวศุภดา ศรีธรรมโชติ 79  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    7 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การบัญชี
    ชิ้นงาน:สบู่อัญชันเพื่อจำหน่าย
    ปวช.  1. นางสาวอภิรุจี รัตนะ
     2. นางสาววัชราภรณ์ ปัญถะ
     3. นางสาวอุมาภรณ์ จุลแก้ว
    72  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    8 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การตลาด
    ชิ้นงาน:Herbal Waffle (วาฟเฟิลกรอบสมุนไพร)
    ปวช.  1. นางสาวศิวาพร พรหมจรรย์
     2. นางสาวอิสริยา เพ็ชรกูล
     3. นางสาวกุลนิษฐ์ หมะอุ
    72  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    9 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:บทเรียนคอมพิวเตอร์ช่วยสอน เรื่องความน่าจะเป็น วิชาคณิตศาสตร์ ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่3 โรงเรียนเทศบาล๓(โศภนพิทยาคุณานุสรณ์)
    ปวช.  1. นางสาวศรสุดา วัฒนวงศ์
     2. นายปฐมพงษ์ พิริยะพัฒนพันธ์
     3. นางสาวอภิษฎา แก้วสมทอง
    72  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    10 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:ภาษาต่างประเทศ
    ชิ้นงาน:Three languages conversation for daily life
    ปวช.  1. นายพัชรวรินทร์ สุวรรณชาตรี
     2. นางสาวศิริภัสสร บุญนิ่ม
     3. นางสาวศิริลักษณ์ ชาตรีกุล
    72  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    11 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การตลาด
    ชิ้นงาน:เครื่องเตือนภัยน้ำท่วม (A.F.A)
    ปวส.  1. นายมุสลีมีน หามะ
     2. นายวรวุฒิ บิลกะหลี
    78  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    12 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:ภาษาต่างประเทศ
    ชิ้นงาน:แอพพลิเคชั่นเพื่อพัฒนาทักษะการฟังและการพูดภาษาอังกฤษสำหรับนักเรียนไทย
    ปวส.  1. นางสาวอาทิมา มณีโชติ
     2. นางสาวอรวรรณ์ เสาะสมบูรณ์
    77  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    13 ประกวดงานวิจัยชั้นเรียน(ครู)
    สาขา:ภาษาต่างประเทศ
    เรื่อง:พัฒนาทักษะการอ่านออกเสียงภาษาอังกฤษโดยใช้ชุดฝึกอ่านออกเสียงของนักเรียน
    ไม่มีระดับ  นางสาวอรวัลย์ จันทร์อ่อน 71  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    14 ประกวดงานวิจัยชั้นเรียน(ครู)
    สาขา:การบัญชี
    เรื่อง:การศึกษาผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนวิชาการบัญชีชั้นสูง 2 เรื่องกระดาษทำการ
    ไม่มีระดับ  นางขวัญฤดี จุลกูล 70  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    15 ประกวดงานวิจัยชั้นเรียน(ครู)
    สาขา:เทคโนโลยีสารสนเทศ
    เรื่อง:การศึกษาความคิดเห็นต่อการจัดการเรียนการสอนรายวิชาคอมพิวเตอร์และการบำรุงรักษาของนักเรียนระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ
    ไม่มีระดับ  นายสมโชค คชบูรณ์ 70  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    16 ทักษะ Microsoft Excel 2010 ปวช.  นายเฉลิมวัฒน์ ตั้งหิรัญเสถียร 73  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    17 ทักษะ Microsoft Power Point 2010 ปวส.  นายสิทธิชัย บุตรมณี 75  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง