• สรุปเหรียญรางวัล

    วิทยาลัยเทคโนโลยีจรัสพิชากร

  • ที่ รายการ ระดับ รายชื่อ คะแนน เหรียญ
    1 การประกวดร้องเพลงไทยสากล(สตริง-ชาย) ปวช.  นายชินาธิป เขียวเสน 71  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    2 การประกวดรักการอ่านภาษาไทย ปวช.  นางสาวกิตติยา สุทธิรักษ์ 75  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    3 การประกวดรักการอ่านภาษาไทย ปวส.  นางสาวกิตติญา พรหมบุญแก้ว 77  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    4 ทักษะเทคนิคการนำเสนอขายสินค้าและบริการ ไม่ระบุ  1. นางสาวเบญจวรรณ เกิดก่อ
     2. นางสาวพิมพ์บุษบา ขาววงศ์
     3. นางสาวเกศดารัตน์ ชายคีรี
    74  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    5 ทักษะการประกอบและติดตั้งโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ปวช.  นายปริพัฒน์ เปียสี 95  เกียรติบัตรเหรียญทอง
    6 ทักษะการผสมเครื่องดื่ม (Classic Bartender) ปวส.  นายธรรมราช ประสิทธ์พงศ์ 84  เกียรติบัตรเหรียญเงิน
    7 ทักษะงานซ่อมเครื่องยนต์เล็ก ปวช.  นายพยุงศักดิ์ เม่นสิน 98  เกียรติบัตรเหรียญทอง
    8 ทักษะงานซ่อมรถยนต์ ปวช.  นายจอมพล ฤทธิ์เดช 91  เกียรติบัตรเหรียญทอง
    9 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:ยานยนต์
    ชิ้นงาน:เครื่องไฮโดรลิกแบบเอนกประสงค์
    ปวช.  1. นายณัฐพล แก่นนิล
     2. นายกฤษฎา จันทร์นิ่ม
     3. นายออมสิน บุญเหลือ
    95  เกียรติบัตรเหรียญทอง
    10 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:สื่อการเรียนการสอนวิชาเทคโนโลียีสารสนเทศและการสื่อสารระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
    ปวช.  1. นางสาวศิริลักษณ์ สุรกำแหง
     2. นางสาวประกายรัตน์ ขันสุข
     3. นายชยุตพงศ์ พันธวาที
    76  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    11 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การโรงแรม
    ชิ้นงาน:น้ำสลัดมัลเบอรี่
    ปวช.  1. นางสาวแพรพลอย คงนวล
     2. นายเสกสรรค์ กำเนิดอินทร์
    76  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    12 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:ธุรกิจค้าปลีกร้านสะดวกซื้อ
    ชิ้นงาน:โครงการไฟร์โฟ่สินค้า
    ปวส.  1. นางสาวเสาวลักษณ์ บุญเลี้ยง
     2. นางสาวอัจริยา จิตจำนอง
    97  เกียรติบัตรเหรียญทอง
    13 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    ชิ้นงาน:โครงการเกมส์เปิดป้ายทายคำอุปกรณ์คอมพิวเตอร์
    ปวส.  1. นายชลพรรษ บุญญาธิการ
     2. นายประมุข ดีเป็นแก้ว
    87  เกียรติบัตรเหรียญเงิน
    14 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:การโรงแรม
    ชิ้นงาน:ซอสเพสโต้(Pesto Sauce)
    ปวส.  1. นางสาวศศิวิมล หนูจันทร์
     2. นางสาวพรพิมล อินทะเรือง
    86  เกียรติบัตรเหรียญเงิน
    15 ประกวดนวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์ โครงการ (ผู้เรียน)
    สาขา:ไฟฟ้า
    ชิ้นงาน:พัดลมควบคุมอุณหภูมิอเนกประสงค์
    ปวส.  1. นายสราวุธ ไทยถาวร
     2. นายสุรศักดิ์ คงร่วมจิตร
    78  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง
    16 ประกวดงานวิจัยชั้นเรียน(ครู)
    สาขา:พื้นฐาน
    เรื่อง:ผลสัมฤทธฺ์ทางการเรียนวิชาการพูดในงานอาชีพ กลุ่มที่ใช้กิจกรรมการเรียนรู้แบบกลุ่มร่วมมือ Co-op กับกลุ่มที่เรียนด้วยกิจกรรมการเรียนรู้แบบปกติ ประกาศนียบัตรวิชาชีพ ปีที่ 1
    ไม่มีระดับ  นางสาวมัลลิกา คงอินทร์ 88  เกียรติบัตรเหรียญเงิน
    17 ประกวดงานวิจัยชั้นเรียน(ครู)
    สาขา:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    เรื่อง:การสร้างฐานข้อมูลโดยใช้สื่อประสมของนักเรียนระดับชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพ ปีที่ 2 สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิทยาลัยเทคโนโลยีจรัสพิชากร
    ไม่มีระดับ  นางสาวสุภาภรณ์ นาทะชัย 71  เกียรติบัตรเหรียญทองแดง